Nhân dịp Tết đến xuân về, nhằm chia sẻ và động viên tinh thần đối với bệnh nhân có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn đang điều trị nội trú tại Bệnh viện Tâm thần Trung ương 1.Chiều ngày mùng 5/1/2023 phòng Công tác xã hội đã tổ chức thăm hỏi và trao 2 suất quà tới hai bệnh nhân có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn tại Khoa 7. Phần quà tuy không lớn nhưng là nguồn động viên tinh thần, chia sẻ yêu thương với người bệnh trong dịp đầu năm mới.
Dưới đây là một số hình ảnh của hoạt động:
Phòng Công tác xã hội trao quà cho người bệnh.
- Đại hội đại biểu Công đoàn cơ sở Bệnh viện Tâm thần Trung ương 1 lần thứ XXVI, nhiệm kỳ 2023-2028.
- Mời bái giá: Mua tủ hấp cho khoa Dinh dưỡng
- RỐI LOẠN TRẦM CẢM
- Công bố quyết định của Bộ Y tế bổ nhiệm chức danh Giám đốc Bệnh viện Tâm thần Trung ương 1.
- Lớp tập huấn một số kỹ thuật chuyên môn cho điều dưỡng mới tại Bệnh viện.