Đầu năm mới 2023, Ngân hàng VietinBank đã đến thăm và tài trợ cho người bệnh tại Bệnh viện Tâm thần Trung ương 1 là 1,5 tấn gạo để động viên tinh thần san sẻ yêu thương cũng như góp phần đảm bảo người bệnh sẽ có một năm mới ấm áp no đủ chan chứa tình yêu thương. Bệnh viện Tâm thần Trung ương 1 xin trân trọng cảm ơn những tấm lòng hảo tâm và tình cảm thương yêu người bệnh của Qúy Ngân hàng.
Ban Lãnh đạo Bệnh viện và Đại diện Ngân hàng VietinBank.
- Đại hội đại biểu Công đoàn cơ sở Bệnh viện Tâm thần Trung ương 1 lần thứ XXVI, nhiệm kỳ 2023-2028.
- Mẫu phiếu dự tuyển
- Rối loạn cảm xúc – ThS.BS Đàm Văn Đức – Bệnh viện Tâm thần Đà Nẵng
- Câu lạc bộ Thiện nguyện Hỷ Lạc Tâm và Đoàn Thiện Tâm FB Tịnh Hồng đem đến Tết thiếu nhi vui tươi cho các bệnh nhi tại Bệnh viện Tâm thần Trung ương 1.
- Triển khai kế hoạch cải tiến chất lượng Bệnh viện năm 2022
- LIỆU PHÁP TÂM LÝ